Bán standee chữ X giá rẻ, giao hàng nhanh tại hà nội

Share on FacebookShare on Google+Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn

Bán standee chữ X giá rẻ tại hà nội

Tình trạng: Còn hàng

Liên hệ đặt hàng: 0988.999.882

MS:Bán standee chữ X giá rẻ, giao hàng nhanh tại hà nội

Giá: Liên hệ

Mô tả chi tiết

Bán standee chữ X giá rẻ, giao hàng nhanh tại hà nội

Hoàng Tùng chuyên bán chân standee chữ X khổ 1.6*0.6m/ 1.8*0.8m giá rẻ tại hà nội cho anh em thợ quảng cáo và truyền thông. Ngoài ra chúng tôi còn cung cấp các loại standee dạng cuốn, standee chân sắt, standee cường lực, hàng sẵn kho, giao hàng trong ngày tại hà nội.

Khách hàng có thể qua địa chỉ 186 Nguyễn Xiển  có thể chọn những loại chân standee phù hợp nhất với nhu cầu của mình, với mức giá phù hợp nhất cho quý khách.

-  Cấu tạo của Standee chữ X: gồm một bộ khung, kệ hình chữ X. Chúng có một thiết kế vô cùng thông minh, và chúng có một cơ chế hoạt động của hệ thống tăng đơ. Các sản phẩm Standee chữ X có thể dễ dàng thay đổi kích thước chiều cao và rộng để phù hợp nhất với nhu cầu sử dụng của khách hàng.

- Các loại standee chữ X : trên thị trường có 2 loại standee chữ X là loại thường và loại cường lực

- Kích thước Standee chữ X: 1,6 x 0,6m /  1,8 x 0,8m / 2m x 0,8m

- ứng dụng của chân standee chữ X: làm một phương án quảng cáo, PR, maketting khá hiệu quả mà giá thành khá rẻ. Thông thường chân standee chữ được sử dụng tại các sự kiện giới thiệu sản phẩm,  hội chợ, siêu thị, cửa hàng,...

- Báo giá Standee chữ X

+> 1,6 x 0,6m loại thường giá :                       150k

+> 1,8 x 0,8m loại thường giá :                       180k

+> 1,6 x 0,6m loại cường lực giá :                   200k

+> 1,8 x 0,8m loại cường lực giá :                   250k

- Tại sao bạn nên đặt mua standee chữ X tại Quảng Cáo Hoàng Tùng ?

+> Chúng tôi có nhiều mẫu standee chữ X từ loại rẻ cho đến loại cao cấp nhất. Bạn có thể tha hồ lựa chọn theo ý của mình.

+> Chúng tôi là nhà cung cấp trực tiếp không qua thương mại, nên giá thành đưa cho khách hàng là rẻ nhất.

+> Dịch vụ giao hàng nhanh nhất. Chúng tôi miễn phí vận chuyển trong nội thành với những đơn hàng đặt từ 5 cái trở nên.

+> Dịch vụ in ấn standee phục vụ 24/24h, luôn đảm bảo phục vụ khách hàng tốt nhất.

- Khách hàng có nhu cầu mua standee chữ X hay in Standee chữ X, hãy liên hệ: 0988 999 882 để được phục vụ tốt nhất.


Công Ty TNHH Quảng Cáo và Nội Thất Hoàng Tùng

Add: 186 Nguyễn Xiển - Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

XSX: 21/55/214 Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội

Hotline: 0918 909 555 - 0988 999 882(Zalo)

Email: quangcaotamlon@gmail.com

 

Từ khóa: Bán standee chữ X giá rẻ tại hà nội, standee chữ X 1, 6 x 0, 6m, standee chữ X 1, 8 x 0, 8m, standee chữ X cường lực,

Bình luận

GỬI BÌNH LUẬN CỦA BẠN

Họ và tên:(*)

E-mail:(*)

Nội dung bình luận:(*)

KHÁCH HÀNG NHẬN XÉT

1 - zithromax antibiotics - finudge@rvmail.xyz - 6/12/2021 - 20:35
Cialis Comprar Sevilla

Trả lời

123


2 - hydroxychloroquine for lupus - therShier@mktmail.xyz - 4/12/2021 - 19:26
Vasotec

Trả lời

123


3 - Vornirobe - Vornirobe@sufmail.xyz - 4/12/2021 - 6:14
can i buy cialis without a prescription

Trả lời

123


4 - plaquenil immunosuppression - obefife@sqmail.xyz - 4/12/2021 - 4:55
Globalpharmacycanada

Trả lời

123


5 - flowece - impanda@oourmail.xyz - 23/11/2021 - 13:29
Levothroid 200 Cheap No Rx generic cialis

Trả lời

123


6 - priligy - daroornar@swmail.xyz - 16/11/2021 - 19:32
Cheap Sex Pills

Trả lời

123


7 - prednisolone injection side effects - boraqualo@rwmail.xyz - 15/11/2021 - 23:50
canadian cialis

Trả lời

123


8 - NaveFrura - NaveFrura@rqmail.xyz - 14/11/2021 - 11:49
Stromectol

Trả lời

123


9 - Viagra - Twiveamma@rvmail.xyz - 14/11/2021 - 4:13
Cheap Viagra Super Active

Trả lời

123


10 - rourera - rourera@maill1.xyz - 14/11/2021 - 1:49
Priligy

Trả lời

123


11 - obsebooro - obsebooro@sqmail.xyz - 14/11/2021 - 0:4
Prednisone

Trả lời

123


12 - buy cialis cheap - Etheway@manmail.xyz - 10/11/2021 - 5:13
cialis super active generique

Trả lời

123


13 - viagra safe dose - tusSnassy@sqmail.xyz - 9/11/2021 - 17:57
Cialis Si Puo Comprare Senza Ricetta

Trả lời

123


14 - flowece - flowece@oourmail.xyz - 9/11/2021 - 6:50
cialis dosage

Trả lời

123


15 - Cialis - Fluenry@mktmail.xyz - 8/11/2021 - 12:20
Propecia Cotizacion

Trả lời

123


16 - АААagazdih - aamnjux@gmail.com - 7/11/2021 - 2:14
https://bit.ly/3kcFps6 ltlgj lkqgk yunb ddnznz egdqq udbru

Trả lời

123


17 - stoogeher - stoogeher@abdiell.xyz - 5/11/2021 - 16:42
ger prescriptions online for proscar

Trả lời

123


18 - Rhymmet - Rhymmet@sufmail.xyz - 5/11/2021 - 10:48
Cialis

Trả lời

123


19 - pafrott - pafrott@swmail.xyz - 4/11/2021 - 16:23
viagra instructions

Trả lời

123


20 - propecia generika 1mg - zoteome@abdulah.xyz - 4/11/2021 - 9:17
Keflex For Bronchitis

Trả lời

123


21 - lasix over the counter - Rhirewish@adann.xyz - 3/11/2021 - 11:50
Viagra Generico Santiago

Trả lời

123


22 - Asselty - Asselty@rwmail.xyz - 1/11/2021 - 22:52
Viagra

Trả lời

123


23 - how to buy stromectol - Groolokix@svmail.xyz - 1/11/2021 - 4:19
Lowest Price Viagra 100mg Canada 2014

Trả lời

123


24 - Dobobre - Dobobre@supmail.xyz - 1/11/2021 - 2:46
Lasix

Trả lời

123


25 - xpxahqm - aaxivia@gmail.com - 25/10/2021 - 13:25
https://bit.ly/films-dyuna-2021-goda-smotret-onlaine

Trả lời

123


26 - Ihdfilmsps - aahgsxw@gmail.com - 24/10/2021 - 4:40
https://bit.ly/3m7VIrO

Trả lời

123


27 - Zfilmlc - aacbpkk@gmail.com - 23/10/2021 - 21:21
https://bit.ly/Vechnye-Marvel-Eternals-2021-HD

Trả lời

123


28 - rqdxt - aaxcxnf@gmail.com - 18/10/2021 - 3:28
https://bit.ly/3aOGgKF jtdt eay ojui sph uwfo ztp onwg nns nuki gca ifbu iou jggx hyd vnad hvp jdgl eai zqna nft spqm nbj tvtu nzn

Trả lời

123


29 - AAzncvt - aapnwle@gmail.com - 17/10/2021 - 0:17
Игра в кальмара нетфликс смотреть онлайн https://bit.ly/igra-v-kalmara-igravkalmara

Trả lời

123


30 - AvefPinee - AvefPinee@supmail.xyz - 12/10/2021 - 10:45
http://buyneurontine.com/ - Neurontine

Trả lời

123


31 - Chitcouch - Chitcouch@sqmail.xyz - 12/10/2021 - 8:18
https://prednisonebuyon.com/ - prednisone headache

Trả lời

123


32 - Kesesoymn - Kesesoymn@adann.xyz - 7/10/2021 - 12:0
Prednisone

Trả lời

123


33 - Pneutty - Pneutty@abdiell.xyz - 6/10/2021 - 23:38
gabapentin max dose

Trả lời

123


34 - buy prednisone dog 5mg - LeceAsync@swmail.xyz - 6/10/2021 - 15:11
Cod Online Macrobid Macrodantin Price

Trả lời

123


35 - Neurontine - Floaway@abdulah.xyz - 4/10/2021 - 4:19
Purchase Dog Cephalexin

Trả lời

123


36 - Infilla - Infilla@manmail.xyz - 26/9/2021 - 16:54
http://buyzithromaxinf.com/ - Zithromax

Trả lời

123


37 - brearie - brearie@sqmail.xyz - 26/9/2021 - 9:47
Priligy

Trả lời

123


38 - Ulcevaver - Ulcevaver@rvmail.xyz - 26/9/2021 - 7:51
http://buypriligyhop.com/ - Priligy

Trả lời

123


39 - vedeChoot - vedeChoot@swmail.xyz - 26/9/2021 - 0:49
https://buylasixshop.com/ - torsemide vs furosemide

Trả lời

123


40 - Jurtunk - Jurtunk@rqmail.xyz - 25/9/2021 - 22:7
purchase hydroxychloroquine

Trả lời

123


41 - side effects of plaquenil - Lulfite@svmail.xyz - 24/9/2021 - 20:42
Ou Trouver Cialis France

Trả lời

123


42 - meemiABum - meemiABum@oourmail.xyz - 21/9/2021 - 21:16
https://buyplaquenilcv.com/ - plaquenil lupus

Trả lời

123


43 - Injurce - Injurce@mktmail.xyz - 21/9/2021 - 19:19
buy zithromax without prescription

Trả lời

123


44 - lincsnism - lincsnism@supmail.xyz - 21/9/2021 - 6:4
Lasix

Trả lời

123


45 - Zithromax - penurgend@sufmail.xyz - 20/9/2021 - 13:44
Achat De Vrai Viagra

Trả lời

123


46 - Priligy - Tyncclilk@rwmail.xyz - 18/9/2021 - 14:4
How To Buy Finasteride Riverside

Trả lời

123


47 - Lasix - opirwaY@adann.xyz - 18/9/2021 - 9:22
buy accutane isotretinoin online

Trả lời

123


48 - roarlydag - roarlydag@rvmail.xyz - 13/9/2021 - 16:11
ivermectine 6mg

Trả lời

123


49 - undidetus - undidetus@svmail.xyz - 13/9/2021 - 11:57
http://buystromectolon.com/ - Stromectol

Trả lời

123


50 - Enliclene - Enliclene@oourmail.xyz - 12/9/2021 - 9:40
Cialis

Trả lời

123


51 - Uncogit - Uncogit@abdulah.xyz - 12/9/2021 - 5:2
http://buypropeciaon.com/ - Propecia

Trả lời

123


52 - Nxpfveuu - j2991viad@gmail.com - 12/9/2021 - 2:31
https://bit.ly/2YBDdCz

Trả lời

123


53 - Cialis - Hiweefs@mktmail.xyz - 11/9/2021 - 9:43
Acquisto Sicuro Viagra Online

Trả lời

123


54 - Ofilmyy - aadgqpm@gmail.com - 11/9/2021 - 0:11
https://bit.ly/3C36HHR

Trả lời

123


55 - Leadaks - Leadaks@rwmail.xyz - 9/9/2021 - 16:32
https://buysildenshop.com/ - best viagra deals

Trả lời

123


56 - Illeway - Illeway@sufmail.xyz - 7/9/2021 - 19:26
https://buytadalafshop.com/ - buy cialis online

Trả lời

123


57 - teaduarma - teaduarma@manmail.xyz - 7/9/2021 - 7:45
Propecia

Trả lời

123


58 - finasteride 5 mg generic tablets - Bechano@abdiell.xyz - 6/9/2021 - 6:40
References On Effects Of Amoxicillin

Trả lời

123


59 - SnobeTene - SnobeTene@swmail.xyz - 31/8/2021 - 21:7
Viagra

Trả lời

123


60 - stromectol ebay - LomoSmisa@rqmail.xyz - 31/8/2021 - 9:41
Viagra No Prescrip

Trả lời

123


61 - Viagra - Unsethy@sqmail.xyz - 29/8/2021 - 12:31
cialis tijuana

Trả lời

123


62 - Hlsxmo - yaig6@gmail.com - 20/8/2021 - 20:37
buy ivermectin 12mg - cost for ivermectin 3mg ivermectin pills human

Trả lời

123


63 - WilliamTeT - r.a.dikwa.mo.kurii@gmail.com - 30/7/2021 - 21:56
online dating service dating naked fucking

Trả lời

123


Sản phẩm liên quan

HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN


SẢN PHẨM BÁN CHẠY

Biển chữ nổi gắn led
Biển ốp alu chữ nổi
biển quảng cáo đẹp

THỐNG KÊ

Lượt truy cập: 2078600
Đang online: 10
0988.999.882
SMS:0988.999.882Fan Facebook: https://quangcaotamlon.com.vn/0988999882.htmlZalo: 0988.999.882