Làm hòm phiếu mica giá rẻ lấy ngay tại hà nội

Share on FacebookShare on Google+Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn

 Làm hòm phiếu mica giá rẻ lấy ngay tại hà nội

Tình trạng: Còn hàng

Liên hệ đặt hàng: 0988.999.882

MS: Làm hòm phiếu mica giá rẻ lấy ngay tại hà nội

Giá: Liên hệ

Mô tả chi tiết

Làm hòm phiếu mica giá rẻ lấy ngay tại hà nội
  • Hòm phiếu mica: Mica trong dày 2mm,3mm,5mm cắt laze tạo khối. Uốn gập cạnh theo yêu cầu, gắn keo không màu chuyên dụng. Khóa tay nắm bằng mica trong.
  • Kích thước hòm phiếu: 20*20mm,30*30cm,40*40cm,50*50cm,60*60cm,70*70cm,...
  • Ứng dụng : làm thùng bỏ phiếu, bốc thăm trúng thưởng, hòm từ thiện, ...
  • Giá : 250,000 - 1,200,000 ( tùy thuộc vào kích thước và độ dày vật liệu)


Công Ty TNHH Quảng Cáo và Nội Thất Hoàng Tùng

Add: 186 Nguyễn Xiển - Hạ Đình  - Thanh Xuân - Hà Nội

XSX: 25/45 Ngõ 214 Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội  
 
Email: quangcaotamlon@gmail.com

Hotline: 0918 909 555 - 0988 999 882

Từ khóa: hòm phiếu mica, giá hòm phiếu mica, hòm phiếu bằng mica, làm hòm phiếu giá rẻ,

Bình luận

GỬI BÌNH LUẬN CỦA BẠN

Họ và tên:(*)

E-mail:(*)

Nội dung bình luận:(*)

KHÁCH HÀNG NHẬN XÉT

1 - Injurce - Injurce@mktmail.xyz - 20/9/2021 - 20:22
Zithromax

Trả lời

123


2 - brearie - brearie@sqmail.xyz - 20/9/2021 - 17:7
order priligy online uk

Trả lời

123


3 - can plaquenil cause weight gain - Lulfite@svmail.xyz - 20/9/2021 - 11:45
Medicine Online Pill

Trả lời

123


4 - Infilla - Infilla@manmail.xyz - 20/9/2021 - 8:40
http://buyzithromaxinf.com/ - buy zithromax online next day delivery

Trả lời

123


5 - vedeChoot - vedeChoot@swmail.xyz - 18/9/2021 - 16:15
http://buylasixshop.com/ - side effect of furosemide

Trả lời

123


6 - Lasix - opirwaY@adann.xyz - 18/9/2021 - 8:26
Cialis Comprime

Trả lời

123


7 - Ulcevaver - Ulcevaver@rvmail.xyz - 17/9/2021 - 3:12
https://buypriligyhop.com/ - buy priligy dapoxetine online

Trả lời

123


8 - meemiABum - meemiABum@oourmail.xyz - 16/9/2021 - 16:37
https://buyplaquenilcv.com/ - hydroxychloroquine sulfate

Trả lời

123


9 - Jurtunk - Jurtunk@rqmail.xyz - 15/9/2021 - 18:43
Plaquenil

Trả lời

123


10 - Priligy - Tyncclilk@rwmail.xyz - 15/9/2021 - 13:24
Achat Cialis Angleterre

Trả lời

123


11 - lincsnism - lincsnism@supmail.xyz - 14/9/2021 - 21:20
furosemide 40

Trả lời

123


12 - Qguhwoik - k9823viaq@gmail.com - 12/9/2021 - 22:45
https://bit.ly/3z63rd3

Trả lời

123


13 - CF - loviescruggs@gawab.com - 12/9/2021 - 11:20
Джой Американка в русском балете

Trả lời

123


14 - Acehcnnt - q8771viav@gmail.com - 11/9/2021 - 23:24
https://bit.ly/2YBDdCz

Trả lời

123


15 - Efilmht - aaojprx@gmail.com - 11/9/2021 - 0:16
https://bit.ly/3C36HHR

Trả lời

123


16 - propecia prescription - Bechano@abdiell.xyz - 9/9/2021 - 12:44
Amoxicillin Superinfection

Trả lời

123


17 - teaduarma - teaduarma@manmail.xyz - 6/9/2021 - 12:51
Propecia

Trả lời

123


18 - Cialis - Hiweefs@mktmail.xyz - 6/9/2021 - 7:8
Il Cialis Fa Male Al Cuore

Trả lời

123


19 - Uncogit - Uncogit@abdulah.xyz - 6/9/2021 - 5:21
https://buypropeciaon.com/ - Propecia

Trả lời

123


20 - roarlydag - roarlydag@rvmail.xyz - 6/9/2021 - 0:0
Stromectol

Trả lời

123


21 - Leadaks - Leadaks@rwmail.xyz - 29/8/2021 - 20:6
https://buysildenshop.com/ - Viagra

Trả lời

123


22 - Illeway - Illeway@sufmail.xyz - 29/8/2021 - 17:18
https://buytadalafshop.com/ - Cialis

Trả lời

123


23 - undidetus - undidetus@svmail.xyz - 29/8/2021 - 15:29
http://buystromectolon.com/ - Stromectol

Trả lời

123


24 - Viagra - Unsethy@sqmail.xyz - 29/8/2021 - 11:47
Cialis Levitra Viagra Vergleich

Trả lời

123


25 - Enliclene - Enliclene@oourmail.xyz - 28/8/2021 - 16:13
cialis 5mg

Trả lời

123


26 - Stromectol - LomoSmisa@rqmail.xyz - 28/8/2021 - 7:48
discount isotretinoin in usa drugs with free shipping

Trả lời

123


27 - SnobeTene - SnobeTene@swmail.xyz - 27/8/2021 - 2:5
legal viagra alternative

Trả lời

123


28 - Kdalqe - 0a2g9@gmail.com - 20/8/2021 - 21:50
buy stromectol europe - ivermectin tablet ivermectin for humans for sale

Trả lời

123


Sản phẩm liên quan

Xem thêm

HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN


SẢN PHẨM BÁN CHẠY

Biển chữ nổi gắn led
Biển ốp alu chữ nổi
biển quảng cáo đẹp

THỐNG KÊ

Lượt truy cập: 1869609
Đang online: 8
0988.999.882
SMS:0988.999.882Fan Facebook: https://quangcaotamlon.com.vn/0988999882.htmlZalo: 0988.999.882