Làm biển hộp đèn quảng cáo bạt 3M giá rẻ tại hà nội

Share on FacebookShare on Google+Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn

Làm biển hộp đèn quảng cáo bạt 3M giá rẻ tại hà nội

Tình trạng: Còn hàng

Liên hệ đặt hàng: 0988.999.882

MS:Làm biển hộp đèn quảng cáo bạt 3M giá rẻ tại hà nội

Giá: Liên hệ

Mô tả chi tiết

Làm biển hộp đèn quảng cáo bạt 3M giá rẻ tại hà nội

- Quảng cáo Hoàng Tùng Chuyên nhận làm biển hộp đèn quảng cáo bạt 3M uy tín, chuyên nghiệp, giá rẻ tại hà nội và các tỉnh lân cận. Là đơn vị có nhiều kinh nghiệm làm hộp đèn bạt 3M mỹ in UV, bạt 3M mỹ dán decal 3M theo màu nhận diện.

+> Hộp đèn quảng cáo bạt 3M là gì?
- Biển hộp đèn quảng cáo 3M là loại biển quảng cáo bên trong có đèn led cụm 4 bóng sam sung hắt sáng mặt biển. Mặt biển được căng bằng bạt 3M in UV 2 lớp siêu bền. Có rất nhiều hình dạng và kích thước khác nhau để phù hợp vị trí đặt biển.


+> Cấu tạo của biển hộp đèn quảng cáo bạt 3M : 
- Hệ thống khung xương bằng sắt hộp 30*30mm, mặt bạt 3M in UV 2 lớp siêu nét. Đèn led bên trong là led thanh 1m siêu sáng, chuyên dùng cho biển hộp đèn 3M. Nguồn điện đầu ra 12v an toàn với người sử dụng.


+> Ưu nhược điểm của biển hộp đèn quảng cáo bạt 3M: 
- Chúng có ưu điểm là tản sáng rất tốt,chất lượng hình ảnh bền màu trước khí hậu khắc nhiệt. Chúng đáp ứng được những yêu cầu cao về tính thẩm mỹ và chất lượng hình ảnh khi bật đèn không bị thay đổi nhiều về màu sắc. Bên cạnh đó chúng có nhược điểm là thời gian thi công lâu, giá thành khá cao so với các mẫu biển khác.


+> Báo giá thi công biển hộp đèn quảng cáo bạt 3M:
- Do vật liệu làm loại biển hộp đèn là vật liệu cao cấp nhất nên giá thành khi làm ra thành phẩm 1 m2 biển hộp đèn này cũng khá là cao, dao động từ : 1,400,000 - 2,800,000vnd /m2.


Tại sao bạn nên đặt hàng biển hộp đèn quảng cáo tại Quảng Cáo Hoàng Tùng ?
 
+> Công Ty TNHH Quảng Cáo và Nội Thất Hoàng Tùng là đơn vị trực tiếp sản xuất và thi công biển quảng cáo hộp đèn ngoài trời chuyên nghiệp, giá cả cạnh tranh hàng đầu tại hà nội.

+> Hệ thống nhà xưởng lớn, đáp ứng được nhu cầu sản xuất hộp đèn lớn cần tiến độ gấp.

+> Chúng tôi đầu tư máy móc hiện đại, đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm trong công việc. Luôn đáp ứng được yêu cầu khách hàng đặt ra về tiến độ và chất lượng.

+> Giao hàng, vận chuyển, lắp đặt miễn phí trong nội thành hà nội.











                                                        Biển hộp đèn 3M in UV


                        





- Khách hàng có nhu cần làm biển hộp đèn quảng cáo bạt 3M liên hệ : 0988 999 882 để được tư vấn và khảo sát tốt nhất.

Công Ty TNHH Quảng Cáo và Nội Thất Hoàng Tùng

Add: 186 Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Thanh Xuân - Hà Nội

XSX: 21/55/214 Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội

Hotline: 0918 909 555 - 0988 999 882(Zalo)

Email: quangcaotamlon@gmail.com

Từ khóa: Làm biển hộp đèn quảng cáo bạt 3M giá rẻ tại hà nội,

Bình luận

GỬI BÌNH LUẬN CỦA BẠN

Họ và tên:(*)

E-mail:(*)

Nội dung bình luận:(*)

KHÁCH HÀNG NHẬN XÉT

1 - azithromycin used for - finudge@rvmail.xyz - 6/12/2021 - 16:17
Propecia Online With Prescription

Trả lời

123


2 - Dutualece - Dutualece@oourmail.xyz - 6/12/2021 - 11:53
plaquenil drug class

Trả lời

123


3 - Vornirobe - Vornirobe@sufmail.xyz - 6/12/2021 - 5:32
where to buy cialis cheap

Trả lời

123


4 - chaisee - chaisee@swmail.xyz - 4/12/2021 - 13:44
hcq over the counter

Trả lời

123


5 - flowece - impanda@oourmail.xyz - 21/11/2021 - 7:38
levitra comprar en espana best place to buy cialis online reviews

Trả lời

123


6 - buy priligy 30mg - daroornar@swmail.xyz - 16/11/2021 - 13:15
Comprare Cialis Originale Italia

Trả lời

123


7 - Prednisone - boraqualo@rwmail.xyz - 16/11/2021 - 1:2
levitra for cheap

Trả lời

123


8 - Viagra - Twiveamma@rvmail.xyz - 14/11/2021 - 9:15
Will Clomid Help Deca Dick

Trả lời

123


9 - NaveFrura - NaveFrura@rqmail.xyz - 14/11/2021 - 2:59
ivermectin for humans for sale

Trả lời

123


10 - rourera - rourera@maill1.xyz - 13/11/2021 - 0:1
Priligy

Trả lời

123


11 - obsebooro - obsebooro@sqmail.xyz - 11/11/2021 - 15:42
Prednisone

Trả lời

123


12 - cialis pills for sale - Etheway@manmail.xyz - 10/11/2021 - 1:33
Hydrochlorothiazide 25mg Price Best Website

Trả lời

123


13 - Viagra - tusSnassy@sqmail.xyz - 9/11/2021 - 21:10
Amoxicillin Dosage For Bladder Infection

Trả lời

123


14 - flowece - flowece@oourmail.xyz - 8/11/2021 - 23:54
purchase cialis online

Trả lời

123


15 - Cialis - Fluenry@mktmail.xyz - 6/11/2021 - 11:10
El Viagra Necesita Receta

Trả lời

123


16 - Dobobre - Dobobre@supmail.xyz - 5/11/2021 - 14:31
Lasix

Trả lời

123


17 - mail order propecia - zoteome@abdulah.xyz - 2/11/2021 - 20:11
Precio Cialis Farmacia Cruz Verde

Trả lời

123


18 - stoogeher - stoogeher@abdiell.xyz - 2/11/2021 - 8:33
Propecia

Trả lời

123


19 - lasix surgery - Rhirewish@adann.xyz - 2/11/2021 - 6:17
Best Buy Acticin Without Dr Approval

Trả lời

123


20 - Rhymmet - Rhymmet@sufmail.xyz - 1/11/2021 - 9:47
generic name for cialis

Trả lời

123


21 - Asselty - Asselty@rwmail.xyz - 31/10/2021 - 12:14
Viagra

Trả lời

123


22 - Stromectol - Groolokix@svmail.xyz - 30/10/2021 - 14:17
Genericos De Cialis

Trả lời

123


23 - pafrott - pafrott@swmail.xyz - 30/10/2021 - 11:57
Viagra

Trả lời

123


24 - pgndhzn - aaciqlp@gmail.com - 25/10/2021 - 8:18
https://bit.ly/films-dyuna-2021-goda-smotret-onlaine

Trả lời

123


25 - zxatgjm - aavovoa@gmail.com - 25/10/2021 - 8:1
https://bit.ly/films-dyuna-2021-goda-smotret-onlaine

Trả lời

123


26 - AvefPinee - AvefPinee@supmail.xyz - 12/10/2021 - 14:19
http://buyneurontine.com/ - Neurontine

Trả lời

123


27 - Chitcouch - Chitcouch@sqmail.xyz - 12/10/2021 - 5:19
http://prednisonebuyon.com/ - Prednisone

Trả lời

123


28 - prednisone sale - LeceAsync@swmail.xyz - 5/10/2021 - 5:48
How To Buy Elocon By Money Order Tablets

Trả lời

123


29 - Kesesoymn - Kesesoymn@adann.xyz - 4/10/2021 - 15:45
buy prednisone onlineno prescription

Trả lời

123


30 - Pneutty - Pneutty@abdiell.xyz - 1/10/2021 - 14:16
Neurontine

Trả lời

123


31 - Infilla - Infilla@manmail.xyz - 26/9/2021 - 12:45
https://buyzithromaxinf.com/ - key buy zithromax online

Trả lời

123


32 - Ulcevaver - Ulcevaver@rvmail.xyz - 26/9/2021 - 11:24
http://buypriligyhop.com/ - Priligy

Trả lời

123


33 - vedeChoot - vedeChoot@swmail.xyz - 26/9/2021 - 4:1
http://buylasixshop.com/ - furosemide diuretic

Trả lời

123


34 - brearie - brearie@sqmail.xyz - 26/9/2021 - 3:32
priligy otc

Trả lời

123


35 - Jurtunk - Jurtunk@rqmail.xyz - 25/9/2021 - 13:21
Plaquenil

Trả lời

123


36 - plaquenil and eyes - Lulfite@svmail.xyz - 23/9/2021 - 2:21
Pyridium Amex

Trả lời

123


37 - azithromycin 500 - penurgend@sufmail.xyz - 19/9/2021 - 0:20
Where To Order Bentyl

Trả lời

123


38 - Injurce - Injurce@mktmail.xyz - 18/9/2021 - 13:19
Zithromax

Trả lời

123


39 - meemiABum - meemiABum@oourmail.xyz - 17/9/2021 - 16:7
https://buyplaquenilcv.com/ - hydroxychloroquine order

Trả lời

123


40 - Lasix - opirwaY@adann.xyz - 16/9/2021 - 19:9
Side Effects Of Amoxicillin In Infant

Trả lời

123


41 - order priligy - Tyncclilk@rwmail.xyz - 16/9/2021 - 7:26
Viagra Arzneimittelgesetz

Trả lời

123


42 - lincsnism - lincsnism@supmail.xyz - 15/9/2021 - 15:30
furosemide nursing implications

Trả lời

123


43 - undidetus - undidetus@svmail.xyz - 13/9/2021 - 15:33
http://buystromectolon.com/ - stromectol online

Trả lời

123


44 - roarlydag - roarlydag@rvmail.xyz - 13/9/2021 - 9:59
tab stromectol

Trả lời

123


45 - Enliclene - Enliclene@oourmail.xyz - 12/9/2021 - 1:1
Cialis

Trả lời

123


46 - Uncogit - Uncogit@abdulah.xyz - 12/9/2021 - 0:47
https://buypropeciaon.com/ - Propecia

Trả lời

123


47 - Leadaks - Leadaks@rwmail.xyz - 9/9/2021 - 19:56
http://buysildenshop.com/ - viagra bangkok

Trả lời

123


48 - best place to buy cialis online reviews - Hiweefs@mktmail.xyz - 9/9/2021 - 5:11
Cialis Urologie

Trả lời

123


49 - Propecia - Bechano@abdiell.xyz - 1/9/2021 - 14:33
Can I Buy Alli In Canada

Trả lời

123


50 - teaduarma - teaduarma@manmail.xyz - 1/9/2021 - 4:36
Propecia

Trả lời

123


51 - Illeway - Illeway@sufmail.xyz - 30/8/2021 - 23:1
https://buytadalafshop.com/ - online generic cialis

Trả lời

123


52 - ivermectin for horses - LomoSmisa@rqmail.xyz - 29/8/2021 - 0:26
Ordering Propecia Online

Trả lời

123


53 - Viagra - Unsethy@sqmail.xyz - 28/8/2021 - 7:45
Buy Orlistat Online Without Script

Trả lời

123


54 - SnobeTene - SnobeTene@swmail.xyz - 27/8/2021 - 12:38
viagra cialis compared

Trả lời

123


55 - Qkhcfc - k69ns@gmail.com - 20/8/2021 - 17:16
stromectol 3mg tablets - buy stromectol online ivermectin lice oral

Trả lời

123


56 - WilliamTeT - radikw.a.m.o.k.ur.i.i@gmail.com - 29/7/2021 - 21:25
free phone chat lines dirty tinder dating

Trả lời

123


57 - WilliamTeT - r.a.dikw.a.m.o.kuri.i@gmail.com - 28/7/2021 - 18:50
free phone chat lines senior dating sites free

Trả lời

123


Sản phẩm liên quan

Xem thêm

HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN


SẢN PHẨM BÁN CHẠY

Biển chữ nổi gắn led
Biển ốp alu chữ nổi
biển quảng cáo đẹp

THỐNG KÊ

Lượt truy cập: 2078592
Đang online: 11
0988.999.882
SMS:0988.999.882Fan Facebook: https://quangcaotamlon.com.vn/0988999882.htmlZalo: 0988.999.882