làm standee hình người giá rẻ miễn phí giao hàng tại hà nội

Share on FacebookShare on Google+Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn

 Sản phẩm khuyến mại 10%

  Trên đơn hàng từ 2.000.000đ

Tình trạng: Còn hàng

Liên hệ đặt hàng: 0988.999.882

MS:STANDEE HÌNH NỘM

Giá: 850,000 VNĐ

Mô tả chi tiết

làm standee hình người giá rẻ miễn phí giao hàng tại hà nội

- Hoàng Tùng chuyên gia công sản xuất các mẫu standee hình người, chi bi. Là đơn vị có nhiều năm trong lĩnh vực sản xuất các loại standee hình người, kệ trưng bày sản phẩm, hoạt cảnh cho rất nhiều công ty dược phẩm, giáo dục, y tế, trường học,... Chúng tôi nhận đặt hàng gia công sản xuất trên toàn quốc, giao hàng tận nơi.

- Bạn đang cần tìm nhà cung cấp sản xuất standee hình người số lượng lớn, hãy liên hệ ngay với chúng tôi qua số hotline: 0988 999 882 (Zalo) để được tư vấn và báo giá tốt nhất. Hoặc quý khách có thể qua trực tiếp địa chỉ văn phòng công ty tại 186 nguyễn xiển, hạ đình, hà nội để trực tiếp xem mẫu sản phẩm và đặt hàng tại đây.

- Standee hình người thường được dùng để quảng cáo thương hiệu tại các hội chợ, triển lãm, sự kiện. Nó mang lại cho hình ảnh công ty một cách hiệu quả hơn bao gờ hết.


- Quy cách sản phẩm standee mô hình người:
  • Mặt in decal pp ngoài trời bồi formex 5mm, 8mm,10mm, cắt CNC bo cạnh theo hình thiết kế
  • Khung xương sắt hộp 20*20mm sơn đèn, hàn theo hình thiết kế. Giúp standee đứng độc lập được.



- Tại sao bạn nên chọn làm standee mô hình tại Quảng Cáo Hoàng Tùng:
  •  Đội ngũ nhân viên thi công chuyên nghiệp, nhiều kinh nghiệm sản xuất các mẫu standee các loại.
  • Máy cắt CNC, máy in decal máy cán formex, dây chuyền sản xuất chuyên nghiệp, đảm bảo được tiến độ đề ra.
  •  Giá thành sản phẩm cạnh tranh nhất thị trường.
  •  Miễn phí vận chuyển trong nội thành hà nội.









- Quý khách hàng có thể qua trực tiếp văn phòng công ty tại 186 Nguyễn Xiển, hạ đình, hà nội để đặt hàng hoặc đặt hàng online qua số hotline; 0988 999 882 ( Zalo) để được tư vấn tốt nhất . 

 
Công Ty TNHH Quảng Cáo và Nội Thất Hoàng Tùng

Add: 186 Nguyễn Xiển - Hạ Đình - Hà Nội

XSX: 21/55/214 Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội

Hotline: 0918 909 555 - 0988 999 882(Zalo)

Email: quangcaotamlon@gmail.com

Từ khóa: standee hình người, standee quảng cáo, standee ngoài trời, standee khung sắt, standee người formex,

Bình luận

GỬI BÌNH LUẬN CỦA BẠN

Họ và tên:(*)

E-mail:(*)

Nội dung bình luận:(*)

KHÁCH HÀNG NHẬN XÉT

1 - plaquenil covid - therShier@mktmail.xyz - 5/12/2021 - 6:51
Alli Refills

Trả lời

123


2 - gabapentin name - arricky@svmail.xyz - 5/12/2021 - 5:34
Amoxicillin What Is It For

Trả lời

123


3 - buy hydroxychloroquine 200 mg - obefife@sqmail.xyz - 4/12/2021 - 21:10
Legally Macrobid 100mg On Sale Low Price Pharmacy

Trả lời

123


4 - buy azithromycin single dose - finudge@rvmail.xyz - 4/12/2021 - 5:33
Acheter cialis 5mg ligne

Trả lời

123


5 - Priligy - daroornar@swmail.xyz - 14/11/2021 - 11:17
viagra generico farmacia

Trả lời

123


6 - obsebooro - obsebooro@sqmail.xyz - 11/11/2021 - 7:50
Prednisone

Trả lời

123


7 - buy prednisone dogs - boraqualo@rwmail.xyz - 10/11/2021 - 1:54
Priligy Necesita Receta Medica

Trả lời

123


8 - Asselty - Asselty@rwmail.xyz - 9/11/2021 - 15:6
canadian generic viagra online

Trả lời

123


9 - rourera - rourera@maill1.xyz - 9/11/2021 - 12:0
best site to buy priligy canada

Trả lời

123


10 - Dobobre - Dobobre@supmail.xyz - 7/11/2021 - 18:19
Lasix

Trả lời

123


11 - АААfilvyhn - aaqqcru@gmail.com - 7/11/2021 - 4:53
https://bit.ly/3kcFps6 xunxc ppqhk yunb ddnznz ykvpy qukiw

Trả lời

123


12 - stoogeher - stoogeher@abdiell.xyz - 6/11/2021 - 8:50
should i take 1mg or 5mg of propecia

Trả lời

123


13 - Viagra - Twiveamma@rvmail.xyz - 6/11/2021 - 3:39
Priligy 60 Mg Prix

Trả lời

123


14 - АААfipsaug - aaqldbh@gmail.com - 6/11/2021 - 1:31
https://bit.ly/3kcFps6 zacdt pyqrk yunb ddnznz aipnz enwtd

Trả lời

123


15 - buy cialis generic online cheap - Fluenry@mktmail.xyz - 6/11/2021 - 1:28
Viagra Levitra Kaufen

Trả lời

123


16 - flowece - flowece@oourmail.xyz - 6/11/2021 - 1:8
Cialis

Trả lời

123


17 - pafrott - pafrott@swmail.xyz - 5/11/2021 - 17:7
what is viagra

Trả lời

123


18 - АААfddeydg - aazxvvf@gmail.com - 5/11/2021 - 16:9
Некероване кохання 17 серія Некероване кохання 17 серія yunb ddnznz Смотреть онлайн сериал Некероване кохання / Любовь без тормозов 17 серия Некероване кохання / Любовь без тормозов: 1,2,3,4,5,6,7,8,9,10,11,12,13,14,15,16 СЕРИЯ (украина)

Trả lời

123


19 - NaveFrura - NaveFrura@rqmail.xyz - 5/11/2021 - 15:50
Stromectol

Trả lời

123


20 - cialis for daily use - Etheway@manmail.xyz - 5/11/2021 - 12:3
Dicount Cialis

Trả lời

123


21 - Stromectol - Groolokix@svmail.xyz - 5/11/2021 - 9:8
Precio De La Viagra En Farmacias

Trả lời

123


22 - Lasix - Rhirewish@adann.xyz - 4/11/2021 - 3:28
Mod200

Trả lời

123


23 - Rhymmet - Rhymmet@sufmail.xyz - 31/10/2021 - 21:1
Cialis

Trả lời

123


24 - cheapest finasteride on the web - zoteome@abdulah.xyz - 31/10/2021 - 16:48
buy accutane online in canada

Trả lời

123


25 - Viagra - tusSnassy@sqmail.xyz - 29/10/2021 - 20:19
Indian Pharmacy Clomid

Trả lời

123


26 - Rfilmsnl - aaqjwsw@gmail.com - 24/10/2021 - 6:1
https://bit.ly/3m7VIrO

Trả lời

123


27 - asbjf - aaupiou@gmail.com - 18/10/2021 - 0:52
https://bit.ly/3jaqQ88 eccj mtp crem ppe vhpu cnx tsnx ktx hztk mes tged qks ekdj lgp epzb vqb venq wyd bvpv guv oybc fvv ojrj uth

Trả lời

123


28 - AAuqibt - aavirle@gmail.com - 17/10/2021 - 2:42
Игра в кальмара смотреть смотреть онлайн https://bit.ly/igra-v-kalmara-igravkalmara

Trả lời

123


29 - AAgcrni - aanwcyb@gmail.com - 17/10/2021 - 0:29
Игра в кальмара сериал смотреть онлайн https://bit.ly/igra-v-kalmara-igravkalmara

Trả lời

123


30 - Neurontine - Floaway@abdulah.xyz - 12/10/2021 - 6:1
Generic Amoxicillin

Trả lời

123


31 - AAhgxli - aahpgqj@gmail.com - 8/10/2021 - 12:28
Народные телепередачи свежий серия участницы смотреть сейчас Холостячка 2 сезон 4 серія дивитись онлайн все выпуски

Trả lời

123


32 - Kesesoymn - Kesesoymn@adann.xyz - 8/10/2021 - 3:21
Prednisone

Trả lời

123


33 - Pneutty - Pneutty@abdiell.xyz - 8/10/2021 - 0:37
neurontin 300 mg for nerve pain

Trả lời

123


34 - Chitcouch - Chitcouch@sqmail.xyz - 7/10/2021 - 13:36
http://prednisonebuyon.com/ - prednisone brand for sale

Trả lời

123


35 - prednisone eye drops - LeceAsync@swmail.xyz - 2/10/2021 - 18:39
Puedo Comprar Cialis Sin Receta

Trả lời

123


36 - AvefPinee - AvefPinee@supmail.xyz - 30/9/2021 - 22:19
http://buyneurontine.com/ - is neurontine commonly used with autism

Trả lời

123


37 - furosemide pharmacy pitampura india - opirwaY@adann.xyz - 26/9/2021 - 1:2
Amoxicillin For Colds

Trả lời

123


38 - Jurtunk - Jurtunk@rqmail.xyz - 22/9/2021 - 20:8
plaquenil covid

Trả lời

123


39 - Plaquenil - Lulfite@svmail.xyz - 22/9/2021 - 15:20
cheap cialis generic levitra viagra

Trả lời

123


40 - Injurce - Injurce@mktmail.xyz - 22/9/2021 - 12:38
buy zithromax online

Trả lời

123


41 - lincsnism - lincsnism@supmail.xyz - 22/9/2021 - 8:49
furosemide lasix

Trả lời

123


42 - Ulcevaver - Ulcevaver@rvmail.xyz - 21/9/2021 - 21:1
https://buypriligyhop.com/ - priligy where to buy

Trả lời

123


43 - Infilla - Infilla@manmail.xyz - 21/9/2021 - 17:18
https://buyzithromaxinf.com/ - azithromycin 500 mg

Trả lời

123


44 - brearie - brearie@sqmail.xyz - 21/9/2021 - 12:44
best site to buy priligy

Trả lời

123


45 - Priligy - Tyncclilk@rwmail.xyz - 21/9/2021 - 11:21
Levitra Bayer Prix

Trả lời

123


46 - GV - milagrosspann@zoho.com - 19/9/2021 - 2:39
https://bit.ly/3Ax0hAo

Trả lời

123


47 - meemiABum - meemiABum@oourmail.xyz - 17/9/2021 - 2:38
https://buyplaquenilcv.com/ - Plaquenil

Trả lời

123


48 - can i buy zithromax online - penurgend@sufmail.xyz - 16/9/2021 - 22:41
Cytotec En Ligne

Trả lời

123


49 - vedeChoot - vedeChoot@swmail.xyz - 14/9/2021 - 22:12
https://buylasixshop.com/ - Lasix

Trả lời

123


50 - Murklpsu - d6595viap@gmail.com - 12/9/2021 - 5:0
https://bit.ly/2YBDdCz

Trả lời

123


51 - NN - veroniquesiede@mailservice.ms - 11/9/2021 - 17:14
Джой Американка в русском балете

Trả lời

123


52 - WV - ezekiel_briones@gmail.com - 11/9/2021 - 13:51
Форсаж 9 смотреть бесплатно

Trả lời

123


53 - Mfilmjd - aasgsxu@gmail.com - 10/9/2021 - 23:37
https://bit.ly/3C36HHR

Trả lời

123


54 - the effects of viagra on women - Unsethy@sqmail.xyz - 9/9/2021 - 8:50
Propecia Dermatologist Approved

Trả lời

123


55 - Enliclene - Enliclene@oourmail.xyz - 8/9/2021 - 21:14
Cialis

Trả lời

123


56 - Cialis - Hiweefs@mktmail.xyz - 8/9/2021 - 17:24
free viagra cialis

Trả lời

123


57 - teaduarma - teaduarma@manmail.xyz - 8/9/2021 - 1:8
Propecia

Trả lời

123


58 - undidetus - undidetus@svmail.xyz - 7/9/2021 - 9:1
https://buystromectolon.com/ - buy stromectol 24 mg pills

Trả lời

123


59 - Uncogit - Uncogit@abdulah.xyz - 7/9/2021 - 6:43
http://buypropeciaon.com/ - buy cheap finasteride

Trả lời

123


60 - Stromectol - LomoSmisa@rqmail.xyz - 7/9/2021 - 2:46
Keflex 750

Trả lời

123


61 - roarlydag - roarlydag@rvmail.xyz - 7/9/2021 - 2:23
Stromectol

Trả lời

123


62 - SnobeTene - SnobeTene@swmail.xyz - 1/9/2021 - 15:1
Viagra

Trả lời

123


63 - Illeway - Illeway@sufmail.xyz - 30/8/2021 - 5:21
https://buytadalafshop.com/ - Cialis

Trả lời

123


64 - how does propecia work - Bechano@abdiell.xyz - 29/8/2021 - 22:33
levitra overdose

Trả lời

123


65 - Leadaks - Leadaks@rwmail.xyz - 27/8/2021 - 2:45
https://buysildenshop.com/ - Viagra

Trả lời

123


66 - Blnbhb - z4ukk@gmail.com - 21/8/2021 - 4:17
order stromectol - stromectol canada ivermectin new zealand

Trả lời

123


HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN


SẢN PHẨM BÁN CHẠY

Biển chữ nổi gắn led
Biển ốp alu chữ nổi
biển quảng cáo đẹp

THỐNG KÊ

Lượt truy cập: 2078575
Đang online: 8
0988.999.882
SMS:0988.999.882Fan Facebook: https://quangcaotamlon.com.vn/0988999882.htmlZalo: 0988.999.882